main qimg 453c26e89ce6c2202e4f8ee0b33f7e55

Wakati Tanzania imetangaza kufungua Viwanja vya Ndege na kukaribisha Watalii pia, Nchi ya Ugiriki ambayo ipo kusini Mashariki mwa Ulaya imesema kuanzia June 15 2020 itaruhusu Watalii kuingia Nchini humo.

Waziri Mkuu wa Ugiriki Kyriakos Mitsotakis amesema kwa sasa Watalii wataoruhusiwa ni wale tu wanaotoka Nchi zenye maambukizi madogo ya ugonjwa wa COVID19 unaotokana na virusi vya corona.

 


Mitsotakis pia amesema Ndege nyingi zitaanza kuruhusiwa kuingia kwenye Nchi hiyo July 1 2020, ikumbukwe mpaka sasa Ugiriki ni miongoni mwa Mataifa ya Ulaya yenye idadi ndogo ya vifo vilivyotokana na corona ambapo ni vifo 170 na Wagonjwa 3000 wa corona.

“Tutashinda vita ya kiuchumi kama tulivyoshinda vita dhidi ya afya zetu, Watalii wataruhusiwa kuingia Nchini kwetu bila kupimwa corona na bila kuwekwa karantini lakini Wataalamu wa Afya watasimamia tahadhari zote na kwenye sehemu maarufu za Utalii vikosi vya Wataalamu wa Afya pia vitaongezwa.

0768671579

Add comment


Security code
Refresh