HZGXCHZGX.png

Katika siku 100 alizokaa madarakani Mh Rais Samia Suluhu Hassan ameonyesha dhana yake ya kuliinua zao la korosho kwa Mikoa ya kusini Tanzania baada ya kurusu salfa zitolewe bure kwa wakulima.Lengo likiwa ni kuongeza tija kwa kulima katika zao la korosho ili liweze kuinika kichumi.
Akieleza hayo Mkurugenzi wa Mtendaji wa kampuni ya prosperity Agro LTD Haroun Maarifa amesema wanayofuraha kubwa kwa kuleta sarufa kwa wakati na amewaomba wananchi kutumia kwa matumizi sahihi vile vile ameishukuru serikali kwa kuwaona wananchi wa zao la korosho.

 

 

0768671579

Add comment


Security code
Refresh