_109477537_1c271490-d55d-4992-9849-4e732a5a963f.jpg

Serikali imetoa siku 30 kwa uongozi wa mkoa wa Mtwara kuhakikisha inafuatilia wakulima na wadau wengine wanaodai fedha za malipo ya korosho kwa msimu wa mwaka 2018-2019 wanalipwa madai yao kwa madai kuwa serikali imetoa Bilion 401 kwa ajili ya malipo ya korosho mkoani mtwara.

 

Agizo hilo limetolewa na Makamu wa rais na mgombea mwenza wa chama cha mapinduzi CCM Samia Suluu Hassan akiwa katika mikutano ya kampeni jimbo la ndanda, wilayani masasi katika baada ya kukutana na bango yaliyobebwa na wananchi yanayoelezea malamiko hayo na viongozi wa chama kuthibitisha kilio hicho.

Awali akitolea ufafanuzi wa malalamiko kwa wakulima hao mwenyekiti wa chama cha mapinduzi mkoa wa Mtwara Yusuph Nannila amesema serikali imetoa fedha hizo kwa awamu mbili ya kwanza ikiwa shilingi Bilion 389.7 na ya pili shilingi Bilion 20 kumalizia malipo yote lakini anashangazwa kutowafikia wahusika.

 

Mgombea mwenza Samia Suluhu Hassan leo hii anafanya mikutano mitatu ya kampeni katika jimbo la ndanda,lulindi na masasi akinadi ilani ya chama cha ccm pamoja na utekelezaji wa mipango ya serikali ana kutolea majibu ya baadhi ya changamoto.

0768671579

Add comment


Security code
Refresh