HITMAKER wa Ngoma ya Mahaba Niue, Maua Sama amesema kuwa kati ya vitu anavyotamani kwenye muziki kwa sasa ni kujiingiza katika Muziki wa Injili ‘Gospo’.

Akizungumza na Safari Media Maua, anayebamba na Ngoma ya Nakuelewa amesema kuwa, japokuwa ni Muislam lakini amejikuta akitamani siku moja kuimba Injili.

“Napenda sana nyimbo za inspiration, kuna wakati nafikiria najikuta nikitamani kuimba hasa hizi za Gospo. Ipo siku nitaimba kwa sababu ni kitu ninacho-kipenda na kukitamani kutoka moyoni,” alisema Maua.

0768671579

Add comment


Security code
Refresh