Mwaka mmoja baada ya kuachia Filamu ya ‘Nyama ya Ulimi’,Bongo Movies Shinyanga wanakuletea Filamu nyingine kali inaitwa “Laana ya Mke” ambayo itazinduliwa rasmi kesho Machi 23,2018.

Tayari wageni mbalimbali wakiwemo wasanii maarufu wa filamu nchini,viongozi wa bodi ya filamu wameshaanza kuwasili mjini Shinyanga kwa ajili ya kushuhudia uzinduzi wa filamu hii ambayo imekuwa gumzo kila kona.

Mwenyekiti wa Bongo Movies Shinyanga Juma Ibrahim Songoro ameiambia Ssafari Media, kuwa uzinduzi wa filamu ya Laana ya Mke utafanyika tarehe kesho katika ukumbi wa NSSF ya zamani “CCM mkoa wa Shinyanga” kuanzia saa tatu usiku.

Katika Filamu hii iliyoongozwa na Director mahiri Dave Skerah wamo Magwiji wa Filamu akiwemo Blandina Chagula ‘Johari’, Ibrahim Songoro ‘Songoro Gadafi’,Magreth Emmanuel, Mariam Bilal, Najma Shahel,Edward Joseph na Mzee Salum Kawelewele.

Filamu hiyo inahusu majanga na laana wanazopata wanaume wababe,wasio na fadhila wanaotafuta mali na wake zao kisha kuwafanyia ukatili.

0768671579

Add comment


Security code
Refresh