Jeshi la Polisi mkoa wa Singida, limetoa onyo kali kwa wafanyabiashara wa madawa ya kulevya kwamba mkoa huo sio eneo salama kwa ajili ya kupitisha madawa ya kulevya.

Onyo hilo limetolewa na Kaimu kamanda wa Jeshi la Polisi mkoani Singida, Mrakibu Mwandamizi Isaya Mbugi, wakati akitoa taarifa yake kwa waandishi wa habari juu ya msako mkali unaoendelea katika kupambana na vita ya madawa ya kulevya mkoani humo.

Amesema kuwa ni muda sasa wameanzisha msako wakishirikisha mbwa wenye utaalamu wa hali ya juu, kwa ajili ya kukamata wafanyabiasha na watumiaji wa madawa mbalimbali ya kulevya.

Amesema katika msako huo walioufanya leo Januari 3, 2018, walifanikiwa kukamata madawa ya kulevya aina ya bangi yenye uzito wa kilo 100.

Kaimu kamanda huyo, alisema wamefanikiwa kukamata basi hilo la Kisobo, kwa lengo ya kumkamata mfanyanyabishara huyo wa madawa ya kulevya.

Kwa kutumia mbwa, Jeshi la Polisi mkoani hapa, hivi karibuni, lilifanikiwa kukamata madawa ya kulevya aina ya horoine gramu 80 na misokoto ya bhangi 40.

0768671579

Add comment


Security code
Refresh